Skip to main content
 

Cysylltu â Chwaraeon Rhondda Cynon Taf

Chwaraeon Rhondda Cynon Taf,
Canolfan Chwaraeon Abercynon,
Parc Abercynon,
Abercynon CF45 4UY

E-bost: ChwaraeonRhCT@rhondda-cynon-taf.gov.uk
Ffôn: 01443 562202
Facebook: www.facebook.com/RCTCBCsport 
Twitter: @sportrct

Cysylltu â'r garfan

Gavin Bennett – Rheolwr Chwaraeon Rhondda Cynon Taf
07881 268188
gavin.r.bennett@rhondda-cynon-taf.gov.uk

Rebecca Lewis – Swyddog Chwaraeon yn y Gymuned
07769 164633
rebecca.lewis@rhondda-cynon-taf.gov.uk

Julie Price – Swyddog Chwaraeon yn y Gymuned
07769 164632
julie.a.price@rhondda-cynon-taf.gov.uk

Scott Woodford – Swyddog Chwaraeon yn y Gymuned
07881 268185
scott.woodford@rhondda-cynon-taf.gov.uk

Carly Jones – Swyddog Chwaraeon yn y Gymuned
07881 268183
carly.e.jones@rhondda-cynon-taf.gov.uk

Lee Davies – Swyddog Cerdded
07471 140713
lee.davies@rhondda-cynon-taf.gov.uk

Jodie Price – Trefnydd Chwaraeon Iau
07881 268140
jodie.price@rhondda-cynon-taf.gov.uk

Phil Clarke – Trefnydd Chwaraeon Iau
07881 268168
phillip.clarke@rhondda-cynon-taf.gov.uk

 
Facebook-logo
Twitter-Logo