Skip to main content
 

Amdanon ni

Mae Chwaraeon RhCT yn rhan o garfan Gwasanaethau Hamdden Cyngor Rhondda Cynon Taf. Rydyn ni'n ymrwymo i helpu trigolion Rhondda Cynon Taf i fod yn fwy iach ac yn heini.

Rydyn ni'n datblygu cyfleoedd ymarfer corff lleol, cynhwysol a diogel mewn partneriaeth â chyfleusterau, clybiau chwaraeon, sefydliadau cymunedol, busnesau, ysgolion a Chyrff Llywodraethu Cenedlaethol.

Gweld Strwythur Staffio Chwaraeon RhCT

Chwaraeon Rhondda Cynon Taf,
Canolfan Chwaraeon Abercynon,
Parc Abercynon,
Abercynon CF45 4UY

E-bost: ChwaraeonRhCT@rhondda-cynon-taf.gov.uk
Ffôn: 01443 562202
Facebook: www.facebook.com/sportrct 
Twitter: @sportrct
Instagram: @sportrct

 

Cysylltu â'r garfan

Gavin Bennett - Rheolwr Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned 
07881268188 
gavin.r.bennett@rctcbc.gov.uk

 

Rebecca Lewis - Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned  
07769164633
rebecca.lewis@rctcbc.gov.uk

Nick Voleinik - Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned   
07384537289
nick.voleinik@rctcbc.gov.uk

Scott Woodford - Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned   
07881268185
scott.woodford@rctcbc.gov.uk

Carly Jones - Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned   
07881268183 
carly.e.jones@rctcbc.gov.uk

Geraint Edwards - Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned 
geraint.edwards@rctcbc.gov.uk


Lee Davies - Arweinydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned 
07471140713
lee.davies@rctcbc.gov.uk

Jodie Price - Arweinydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned 
07881268140
jodie.price@rctcbc.gov.uk

Phil Clarke - Arweinydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned 
07881268168
phillip.clarke@rctcbc.gov.uk

Lauren Thomas - Arweinydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned 
07384537287
lauren.thomas2@rctcbc.gov.uk

Lauren Grant - Arweinydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned 
07393759279
lauren.s.grant@rctcbc.gov.uk

Rachel Davies - Arweinydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned 
07384537288
rachel.c.davies@rctcbc.gov.uk

 
Facebook-logo
Twitter
Instas