Skip to main content
 

Amdanon ni

Mae Chwaraeon RhCT yn rhan o garfan Gwasanaethau Hamdden Cyngor Rhondda Cynon Taf. Rydyn ni'n ymrwymo i helpu trigolion Rhondda Cynon Taf i fod yn fwy iach ac yn heini.

Rydyn ni'n datblygu cyfleoedd ymarfer corff lleol, cynhwysol a diogel mewn partneriaeth â chyfleusterau, clybiau chwaraeon, sefydliadau cymunedol, busnesau, ysgolion a Chyrff Llywodraethu Cenedlaethol.

Gweld Strwythur Staffio Chwaraeon RhCT

Chwaraeon Rhondda Cynon Taf,
Canolfan Chwaraeon Abercynon,
Parc Abercynon,
Abercynon CF45 4UY

E-bost: ChwaraeonRhCT@rhondda-cynon-taf.gov.uk
Ffôn: 01443 562202
Facebook: www.facebook.com/sportrct 
Twitter: @sportrct
Instagram: @sportrct

Gavin-Bennett---Sport-&-Physical-Manager

Gavin Bennett

Rheolwr Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned
gavin.r.bennett@rctcbc.gov.uk
01443 562202

Geraint-Edwards---Comm,-Sport-&-Physical-Activity-Coord

Geraint Edwards

Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned
geraint.edwards@rctcbc.gov.uk
07769 164671

Carly-Jones---Community,-Sport-&-Physical-Activity-Coordinator

Carly Jones

Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned
carly.e.jones@rctcbc.gov.uk
07881 268183

Rebecca-Lewis---Community,-Sport-&-Physical-Activity-Coordinator

Rebecca Lewis

Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned
rebecca.lewis@rctcbc.gov.uk
07769 164633

Nick-Voleinik---YEPS-5x60-Officer

Nick Voleinik

Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned
nick.voleinik@rctcbc.gov.uk
07384 537289

Scott-Woodford-Community-Sports-Officer

Scott Woodford

Cydlynydd Chwaraeon a Gweithgaredd Corfforol yn y Gymuned
scott.woodford@rctcbc.gov.uk
07881 268185

Phillip-Clarke---Comm-Support-&-Physical-Activity-Leader

Phil Clarke

Arweinydd Chwaraeon a Gweithgarwch Corfforol yn y Gymuned
phillip.clarke@rctcbc.gov.uk
07881 268168

Lee-Davies--Sport-Dev-Off

Lee Davies

Arweinydd Chwaraeon a Gweithgarwch Corfforol yn y Gymuned
lee.davies@rctcbc.gov.uk
07471 140713

Rachel-Davies---Comm-Support-&-Physical-Activity-Leader

Rachel Davies

Arweinydd Chwaraeon a Gweithgarwch Corfforol yn y Gymuned
rachel.c.davies@rctcbc.gov.uk
07384 537288

Lauren-Grant---Community,-Sport-&-Physical-Activity-Leader

Lauren Grant

Arweinydd Chwaraeon a Gweithgarwch Corfforol yn y Gymuned
lauren.s.grant@rctcbc.gov.uk
07393 759279

Jodie-Price---Community-Sport-&-Physical-Activity-Leader

Jodie Price

Arweinydd Chwaraeon a Gweithgarwch Corfforol yn y Gymuned
jodie.price@rctcbc.gov.uk
07881 268140

Lauren-Edwards---5x60-Officer

Lauren Thomas

Arweinydd Chwaraeon a Gweithgarwch Corfforol yn y Gymuned
lauren.thomas2@rctcbc.gov.uk
07384 537287

 
Facebook-logo
Twitter
Instas